Tình hình là lâu nay có rất nhiều người nhờ em cài hộ IDM hôm nay viết bài này nhưng lấy ảnh từ nơi khác cho đỡ mất công. Anh chị em Crack theo cách này thoải mái dùng mà không lo hết hạn. Lưu ý không được update khi có thông báo
Crack này chạy được trên tất cả các trình duyệt tất nhiên có cả Chrome. Chạy trên Win 7 hay Xp đều ok!

Internet Download Manager
là 1 trong những phần mềm hỗ trợ download nhanh nhất... Và không phải nói nhiều anh em làm theo hướng dẫn nhé.

Internet Download Manager 6.02 | IDM 6.02 Full Crack

Đầu tiên tải phần mềm về tại trang chủ. Mục download -> phần mềm
Chú ý pass giải nén là conghoan

Tên phần mềm: Internet Download Manager 6.02
Chức năng chính: Hổ trợ download
Dung lượng: 3.8 MB

Hướng dẫn crack:
Lưu ý: Tắt các trương trình diệt virus hoặc bỏ qua khi được cảnh báo là virut vì chương trình diệt sẽ nhận diện pacht là một laọi virut vì nó có thuộc tính của virut thực trước khi tải file và bắt đầu crack nhé!

1. Gỡ tất cả các bản IDM đã cài thất bại trước đó

2. Các bạn tải phần mềm IDM full kèm theo crack ở trên trang chủ về và cài đặt. (Nếu cài xong đòi khởi động lại máy thì bấm OK để khởi động lại máy).
Chú ý: khi cài vào máy ta không nên cài trực tiếp vào ổ C như bình thường. Phải cài vào mục nào đó của ổ D Mặc định ban đầu sẽ là bạn cài vào như thế này C:\Program Files\Internet Download Manager . Để thay đổi bạn bấm vào Bown Bây giờ ta sẽ đổi nơi cài là D:\Cai dat\Internet Download Manager Tiếp theo bấm Next và các bước kế tiếp để hoàn tất cài đặt

3. Thoát hoàn toàn IDM, chuột phải vào icon dưới system tray chọn Exit

3. Copy file patch vào thư mục cài IDM mà lúc nãy ta đã lựa chọn đó là D:\Cai dat\Internet Download Manager (Hình bên dưới hướng dẫn sai việc này mình chỉ mượn ảnh thôi nhé. Thao tác cpoy file pacht cũng làm tương tụ như hình nhưng ta sẽ pase nó vào mục ta đã cài ở trên)

4. Chạy file patch đó và nhấn vào nút Patch==> Xong.

(Lưu ý tắt tường lửa trước khi chạy file pacht)

Cuối cùng là Exit thôi.

Chúc các bạn thành công. Làm xong nhớ thanks cái nhá. (Admin mà chả được thank cái nào )

Hoanghoa2.com - Kết nối những tình bạn tri kỷ

XEM THÊM: